This text is replaced by the Flash movie.

Webboard
ข่าวสาร และกิจกรรม
++Star Activity
++Star Sports
----Star Football
----Star Badminton
----Star Bowling
----Star Snooker
เว็บบอร์ด
++Star Talk
++Star Sound
++Star Show
++Star Tips
++Star Tech Consult
++Star Spa
++Star Gas LPG
++Star Gas CNG
++Star Tour
คลาสสิฟายด์
+Star Car Classified
+Star NonCar Classified
ความรู้จากคำถาม
+++Ask Guru by e-Toyotaclub
เบาะหนัง
Altis ราคา
รับทำ SEO
เช็คราคา รถใหม่
แบบสำรวจ
ท่านชอบสีรถ new altis สีไหนมากที่สุดครับ

Silver Metallic
Medium Silver Metallic
Grey Metallic
Beige Metallic
Greyish Blue Metallic
Black Mica
White

ผลสำรวจ
แบบสำรวจอื่นๆ

จำนวนผู้ลงคะแนน: 31437
คำแนะนำ: 506
สมาชิก
หมายเลข IP ของคุณ 54.224.102.26

สมัครสมาชิก
ลืมรหัสผ่าน

ชื่อเรียก:
รหัสผ่าน:

สถิติสมาชิก
สมาชิกคนล่าสุด : sookniran
สมาชิกทั้งหมด : 25,444

ผู้ที่กำลังใช้งาน : 203
บุคคลทั่วไป : 202
สมาชิก : 1

New Altis Brochure
ลงโฆษณา
Siamseat
siamseat
waxclinic
ราคาน้ำมันวันนี้
Nvyangyont
VRP Engineering Gas
Sponsor
ขอขอบคุณ
ผู้สนับสนุน
การแข่งขัน
ฟุตบอล

FLAZHAUTOGAS
Master Light
Bridgestone
เบาะ
เบาะรถยนต์
ร้านเบาะ
เบาะแต่ง
อบรม iot เรียน internetofthings คือ
NewAltisClub.com :: ดูกระทู้ - NEW.... กระทู้ สั่งสติ๊กเกอร์โลโก้คลับ

คำถามถามบ่อยของกระดานข่าว
คำถามถามบ่อยของกระดานข่าว
ค้นหา
ค้นหา
รายนามสมาชิก
รายนามสมาชิก
กลุ่มผู้ใช้งาน
กลุ่มผู้ใช้งาน
ข้อมูลส่วนตัว
ข้อมูลส่วนตัว
เข้าระบบ
เข้าระบบ
เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ
เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ
NewAltisClub.com หน้ากระดานข่าวหลัก » Star Activity

ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้
NEW.... กระทู้ สั่งสติ๊กเกอร์โลโก้คลับ ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 167, 168, 169  ถัดไป
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Small_World
Junior Star
Junior Star

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 26, 2008
ตอบ: 369

ตอบตอบ: อ. มีค. 31, 2009 10:54 am    ชื่อกระทู้: NEW.... กระทู้ สั่งสติ๊กเกอร์โลโก้คลับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

สืบเนื่องจากการประชุม วันเสาร์ที่ 28 มีนาคม 2552 เวลา 16.30 น.
ณ ร้านเรือนน้ำ ถนนพระราม 3 ที่ผ่านมา ที่ประชุมมีมติเห็นพ้องต้องกันในเรื่องของการจัดหารายได้เข้าคลับดังนี้คือ

1. วิธีการสั่งซื้อ สติ๊กเกอร์โลโก้คลับ

ที่ประชุมมีมติ ให้เปิดกระทู้ใหม่ สำหรับรับสั่งสติกเกอร์โลโก้คลับ เพื่อความสะดวกในการทำงานสำหรับเจ้าหน้าที่ ที่ดูแลและรับผิดชอบ รวมถึงในส่วนของการทำบัญชี และ ความสะดวกของสมาชิกที่มีความประสงค์จะสั่งสติกเกอร์ ให้ง่ายและรวดเร็วต่อการสั่งสติ๊กเกอร์ โดยสามารถสั่งซื้อในกระทู้นี้ได้ทันที และขอแจ้งบัญชีที่ต้องโอนชำระค่าสติ๊กเกอร์ไว้ดังนี้

ชื่อบัญชี นางสาว ชยานุช มูลบุตรดา เลขที่บัญชี 035-0-20354-3 ธนาคารกรุงเทพ สาขาเทสโก้โลตัส ลาดพร้าว ประเภทบัญชี ออมทรัพย์
ท่านใดที่ได้โอนเงินมาล้ว กรุณา PM แจ้งข้อมูลว่า
1> โอนวันที่.......เวลา.....จำนวนเงิน....ชื่อ+ ที่อยู่ในการจัดส่ง ที่ Pinkkie เบอร์ติดต่อ 082-792-3313 ค่ะ

โดยราคารวมค่าจัดส่งถึงบ้าน ชุดละ 300 บาทค่ะ

ผู้ทำหน้าที่รับผิดชอบการจัดทำสติ๊กเกอร์ และจัดส่ง คือ ป๋าวิช เบอร์โทร.ติดต่อที่ 081 632 7204

สำหรับท่านใดที่ต้องการรับด้วยตนเอง ก็ราคา 300 บาท ครับ

* * * พิเศษช่วงโปรโมชั่นครบรอบ 3 ปี ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป ไม่ต้องเสียค่าจัดส่งครับ * * *

2. วิธีการสั่งซื้อหมวก โลโก้คลับ

ที่ประชุมมีมติตกลงให้ดำเนินการแบบดียวกันกับการสั่งซื้อสติ๊กเกอร์ โดยราคารวมค่าจัดส่งถึงที่บ้าน ชุดละ 200 บาท (หากรับเอง 160 ครับ)

หากสมาชิกท่านใดมีความประสงค์จะสั่งซื้อ รบกวนโพสแจ้งในกระทู้นี้ได้ทันทีค่ะ ขอรายละเอียดการสั่งซื้อดังนี้นะค่ะ

ชื่อผู้สั่งซื้อ.........
เบอร์โทร. ( หากสะดวก ) หรือ e mail
จากนั้น เจ้าหน้าที่ของเรา จะทำการติดต่อกลับไป หาท่านค่ะ

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
Terng
Star Technic

เข้าร่วมเมื่อ: Apr 07, 2008
ตอบ: 3722

ตอบตอบ: อ. มีค. 31, 2009 1:59 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

จะสั่ง 1 ชุดอะครับ แต่ไปจ่ายเงิน/รับของ/ติดตั้ง ตอนมีทติ้งรอบหน้าได้ไหมครับ? เพราะไม่กล้าติดเองอะ ดูจากขั้นตอนแล้วกลัวทำพลาด Surprised
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
Terng

ตอบตอบ: อ. มีค. 31, 2009 2:03 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เกือบลืมบอกไป หมวกด้วยครับ ผมกะว่ามีทติ้งรอบหน้าจะไปรับมอบสติกเกอร์/หมวกอย่างเป็นทางการจากป๋าวิชเลย อิอิ จะให้ป๋าช่วยเป็นประธานปิดทอง...เอ้ย ปิดสติกเกอร์ให้รถผมด้วยคับ Laughing

ปล. ว่าแต่จะมีมีตติ้งกันอีกทีเมื่อไหร่ครับ? (นอกรอบ/ในรอบ)
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
Tacaw
Star Leader
Star Leader

เข้าร่วมเมื่อ: May 21, 2008
ตอบ: 8323

ตอบตอบ: อ. มีค. 31, 2009 7:31 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Terng บันทึก:
เกือบลืมบอกไป หมวกด้วยครับ ผมกะว่ามีทติ้งรอบหน้าจะไปรับมอบสติกเกอร์/หมวกอย่างเป็นทางการจากป๋าวิชเลย อิอิ จะให้ป๋าช่วยเป็นประธานปิดทอง...เอ้ย ปิดสติกเกอร์ให้รถผมด้วยคับ Laughing

ปล. ว่าแต่จะมีมีตติ้งกันอีกทีเมื่อไหร่ครับ? (นอกรอบ/ในรอบ)

น้องเติ้ง โอนเงินเข้าบัญชีตามที่ระบุไว้ก่อนเลยครับ ส่วนจะรับของที่ไหน หรือจะให้ติดให้ไม่มีปัญหาครับ บริการทุกที่อยู่แล้ว ไม่รับเงินสดครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
Bhoon
Be Your Own Star

เข้าร่วมเมื่อ: Apr 21, 2008
ตอบ: 2827

ตอบตอบ: อ. มีค. 31, 2009 8:52 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Tacaw บันทึก:

น้องเติ้ง โอนเงินเข้าบัญชีตามที่ระบุไว้ก่อนเลยครับ ส่วนจะรับของที่ไหน หรือจะให้ติดให้ไม่มีปัญหาครับ บริการทุกที่อยู่แล้ว ไม่รับเงินสดครับ

ป๋ากลัวเปียกง่ะ Question
eak233
Star Marketing
Star Marketing

เข้าร่วมเมื่อ: Apr 16, 2008
ตอบ: 2765

ตอบตอบ: อ. มีค. 31, 2009 9:04 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

บัตรเครดิต รับไม๊คับป๋า
ล้อเล่งงับ

0 0 0.jpg

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์ MSN
Tacaw
Star Leader
Star Leader

เข้าร่วมเมื่อ: May 21, 2008
ตอบ: 8323

ตอบตอบ: อ. มีค. 31, 2009 9:31 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เด็กๆพวกนี้ พอเป็นงานเป็นการ พาป๋าออกนอกเรื่องหมด
Confused
MaMeawja

เข้าร่วมเมื่อ: Sep 26, 2008
ตอบ: 13018

ตอบตอบ: อ. มีค. 31, 2009 9:46 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เด็กๆพวกนี้ พอเป็นงานเป็นการ พาป๋าออกนอกเรื่องหมด
Confused

ไหนๆๆป๋าใครพาป๋าออกนอกเรื่อง อิอิ เดี่ยวน้องนกไปโอนเงินก่อนดีก่าเดี่ยวไม่มีสติ๊กเกอร์กับหมวกไป มิตติ้ง อิอิ พัทยา โอนเสร็จแล้วจะมาโพสบอกครับผม ขอบคุณครับ (น้องนกป่าวพาออกนอกเรือ่งนะป๋า) Laughing
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
reawgan
Junior Star
Junior Star

เข้าร่วมเมื่อ: Dec 22, 2008
ตอบ: 355

ตอบตอบ: อ. มีค. 31, 2009 10:56 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

หมวกสวยอ่ะ อย่างนี้ต้องสอยมาซักใบ Shocked
Terng

ตอบตอบ: อ. มีค. 31, 2009 11:44 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ได้เลยป๋า เดี๋ยวเติ้งจะโอนไปประมาณพรุ่งนี้เลย ถ้าไม่ลืมซะก่อน ส่วนสถานที่ เติ้งอยู่ไม่ไกลกับพี่พิงค์มากอะ เท่าที่เคยดูลายแทงนะคับ = =' ยังไงเดี๋ยวรอรับรถก่อนว่ากันใหม่ (โอนแล้วแจ้งป๋าใช่ป่าวคับ? หรือพี่พิงค์/พี่จี?)
yoyo
Star PR
Star PR

เข้าร่วมเมื่อ: May 18, 2008
ตอบ: 6829

ตอบตอบ: อ. มีค. 31, 2009 11:45 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

reawgan บันทึก:
หมวกสวยอ่ะ อย่างนี้ต้องสอยมาซักใบ Shocked

อย่ารอช้านะคะ....รีบสั่งด่วน เก๋กู๊ดดมั่ก ๆ Laughing
Terng

ตอบตอบ: พ. เมย. 01, 2009 1:22 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เลขบัญชีมันผิดหรือเปล่าครับ ผมโอนเงินไปมันบอกเลขที่บัญชีผิดอะ Surprised

ทำไงดีคับ Sad
Au-BlackDragron

เข้าร่วมเมื่อ: Jun 23, 2008
ตอบ: 22476

ตอบตอบ: พ. เมย. 01, 2009 2:00 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เลขบัญชีมันผิดหรือเปล่าครับ ผมโอนเงินไปมันบอกเลขที่บัญชีผิดอะ Surprised

เด๊ยวรอเพื่อนๆที่รู้แน่ๆมาตอบให้นะครับ คุณเติ้ง น้าอู๋ยังไม่เคยใช้บริการเลขบัญชีนี้เลยอ่ะครับ เอ้า..... Crying or Very sad
เพื่อนๆคนไหนที่รู้เลขบัญชี แบบชัวร์ช่วยคุณเติ้งของเราด้วยขอรับกระผม Idea Idea Arrow
Terng

ตอบตอบ: พ. เมย. 01, 2009 3:39 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Au-BlackDragron บันทึก:

เด๊ยวรอเพื่อนๆที่รู้แน่ๆมาตอบให้นะครับ คุณเติ้ง น้าอู๋ยังไม่เคยใช้บริการเลขบัญชีนี้เลยอ่ะครับ เอ้า..... Crying or Very sad
เพื่อนๆคนไหนที่รู้เลขบัญชี แบบชัวร์ช่วยคุณเติ้งของเราด้วยขอรับกระผม Idea Idea Arrow

ขอบคุณคับน้าอู๋

คือ เลขที่จดไปก็เอากลับมาดูแล้วนะว่าจดไม่ผิดตามนี้เลย ผมไปโอนผ่าน ATM ตู้แจ้งว่าเลขบัญชีผิดอะครับ โอนไม่ได้

มีโอนไปบัญชีอื่นได้ป่าวอ่า Crying or Very sad
Red-frog

เข้าร่วมเมื่อ: Dec 16, 2008
ตอบ: 11062

ตอบตอบ: พ. เมย. 01, 2009 4:19 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Au-BlackDragron บันทึก:

ขอบคุณคับน้าอู๋

คือ เลขที่จดไปก็เอากลับมาดูแล้วนะว่าจดไม่ผิดตามนี้เลย ผมไปโอนผ่าน ATM ตู้แจ้งว่าเลขบัญชีผิดอะครับ โอนไม่ได้

มีโอนไปบัญชีอื่นได้ป่าวอ่า Crying or Very sad

เลขบัญชีถูกแล้วครับน้องเติ้ง แต่อาจเป็นไปได้ว่าการโอนเงินผ่านตู้เอทีเอ็มระหว่างต่างธนาคารในช่วงวันเงินเดือนออกมักจะมีปัญหาไม่ยอมลิงค์กัน ลองดูใหม่อีกครั้งนะครับ Arrow
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    NewAltisClub.com หน้ากระดานข่าวหลัก » Star Activity ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 167, 168, 169  ถัดไป
หน้า 1 จากทั้งหมด 169

ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้